TUWE VIPI BAADA YA MFUNGO WA RAMADHANI?

Hii ni khutba ya kwanza ya sala ya ijumaa katika mwezi Shawwal, ijumaa ya kwanza baada ya mwezi mtukufu wa ramadhani. Maulana Sheikh Hemedi Jalala Khatibu wa sala ya ijumaa Msikiti wa Ghadiir Kigogo Post Dar es Salaam Tanzania, amegusia swala la maadili na tabia njema ambazo zilikua ni darasa na malezi ambayo watu wamejifunza na kupambika nayo ndani ya mwezi wa ramadhani na kuelezea ya kuwa kuna wajibu wa kuendeleza tabia hizo baada ya ramadhani.

Sambamba na hayo amezungumza na kukemea vikali maswala ya uvunjifu wa maadili na hasa swala la mahusiano ya jinsia moja (ushoga) amabayo tumeanza kuyaona yanaonyeshwa waziwazi na vyombo vya habari na kuelezea athari zake mbaya kwa taifa na binadamu kwa ujumala. Maulana pia ametoa wito kwa TCRA kuchunguza na kuondoa picha na viashiria vya uvunjifu wa maadili katika mitandao kwani uwezo huo wanao na kusema kuwa yote hayo hayana tija kwa taifa na watu wake na kuwa hakuna dini inaunga mkono mambo hayo.

About Asadiq Media

Media for publicise the message of Wilaya under Imam Swadiq

Posted on July 17, 2016, in Hotuba na Mawaidha and tagged , . Bookmark the permalink. 1 Comment.

  1. Khatibu Nkonga

    Points muhimu:-

    Like

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

elbinawi

To interact with humanity & share ideas...

felicity114

felicity is the purpose of everybody

Ladakh Express

Ladakh's 1st political and cultural online journal.

Islamic Library

Shia Islamic PDFs - Now in Collaboration with ShiaTranslate.org!

zahraa Foundation

Fatima bint Muhammad is the Symbolization of Women's Power in Islam

mmubaraka1

A fine WordPress.com site

The Pilgrim Log

Helping you live your daily pilgrimage

World Shia Forum

Identity, Equality, Unity

Source of Inspiration

All is One, co-creating with the Creator

Bill Langill's Blog

Love is the Answer

Morgan L. Busse

In Darkness there is Light

YOGA

When unconscious became conscious this is Samadhi

Islamic Laws

Raising Awareness on Fiqh and the Ulema

Tech Cloud

Imagine | Innovate | Implement

Mujtaba Somji

Islamic sayings

%d bloggers like this: